Labaran Masana'antu

  • Turf na wucin gadi da kiyaye lawn na halitta sun bambanta

    Turf na wucin gadi da kiyaye lawn na halitta sun bambanta

    Tun lokacin da turf ɗin wucin gadi ya shigo cikin ra'ayin mutane, an yi amfani da shi don kwatanta da ciyawa na halitta, kwatanta fa'idodin su da nuna rashin amfani. Ko ta yaya za ka kwatanta su, suna da nasu amfani da rashin amfani. , Babu wanda yake da kamala, za mu iya zaɓar ɗaya kawai ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a yi amfani da turf wucin gadi daidai?

    Yadda za a yi amfani da turf wucin gadi daidai?

    Rayuwa tana cikin motsa jiki. Matsakaicin motsa jiki kowace rana zai iya kula da ingancin jiki mai kyau. Baseball wasa ne mai ban sha'awa. Duk maza, mata da yara suna da magoya baya masu aminci. Don haka ana yin wasannin ƙwararrun ƙwararrun ƙwallon ƙafa akan turf ɗin wucin gadi na filin wasan ƙwallon baseball. Wannan zai fi kyau guje wa fare fare...
    Kara karantawa
  • 25-33 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    25-33 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    25. Har yaushe Ciyawa ta wucin gadi take dawwama? Tsawon rayuwar ciyawa ta wucin gadi na zamani shine kusan shekaru 15 zuwa 25. Yaya tsawon lokacin ciyawa na wucin gadi zai dogara ne akan ingancin kayan turf da kuka zaɓa, yadda aka shigar da shi, da kuma yadda ake kula da shi. Don haɓaka tsawon rayuwar yo ...
    Kara karantawa
  • 15-24 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    15-24 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    15. Nawa Kulawa Ke Bukatar Ciyawa Karya? Ba yawa. Kula da ciyawa na karya shine kek idan aka kwatanta da kiyaye ciyawa na halitta, wanda ke buƙatar lokaci mai yawa, ƙoƙari, da kuɗi. Ciyawa ta karya ba ta da kyauta, duk da haka. Don kiyaye lawn ɗinku ya yi kyau, shirya kan cirewa ...
    Kara karantawa
  • 8-14 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    8-14 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    8. Shin Ciyawa Artificial Lafiyar Yara? Ciyawa na wucin gadi kwanan nan ya zama sananne a wuraren wasa da wuraren shakatawa. Da yake sabon abu ne, iyaye da yawa suna mamakin ko wannan filin wasan yana da aminci ga yaransu. Ba tare da sanin mutane da yawa ba, magungunan kashe qwari, masu kashe ciyayi, da takin zamani da ake amfani da su akai-akai a cikin ciyawa na halitta l...
    Kara karantawa
  • 1-7 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    1-7 daga cikin Tambayoyin 33 da za a Yi Kafin Siyan Lawn Na wucin gadi

    1. Shin Ciyawa Artificial Lafiyar Muhalli? Mutane da yawa suna sha'awar ƙananan bayanin martabar ciyawa ta wucin gadi, amma sun damu da tasirin muhalli. Maganar gaskiya, ciyawar karya ana yin ta ne da sinadarai masu lahani kamar gubar. A kwanakin nan, duk da haka, kusan ...
    Kara karantawa
  • Ilimin turf na wucin gadi, cikakkun amsoshi

    Ilimin turf na wucin gadi, cikakkun amsoshi

    Menene kayan ciyawa na wucin gadi? Abubuwan ciyawa na wucin gadi sune PE (polyethylene), PP (polypropylene), PA (nailan). Polyethylene (PE) yana da kyakkyawan aiki kuma jama'a sun yarda da shi sosai; Polypropylene (PP): Fiber na ciyawa yana da wuyar gaske kuma ya dace da f ...
    Kara karantawa
  • Amfanin amfani da turf na wucin gadi a cikin kindergartens

    Amfanin amfani da turf na wucin gadi a cikin kindergartens

    Wuraren ɗakin karatu da kayan ado suna da kasuwa mai fa'ida, kuma yanayin adon makarantar yara kuma ya kawo batutuwan aminci da yawa da gurɓataccen muhalli. An yi amfani da lawn na wucin gadi a cikin kindergarten da kayan aikin muhalli tare da elasticity mai kyau; Kasa an yi shi da hadadden...
    Kara karantawa
  • Yadda za a bambanta ingancin turf wucin gadi tsakanin mai kyau da mara kyau?

    Yadda za a bambanta ingancin turf wucin gadi tsakanin mai kyau da mara kyau?

    Ingancin lawn galibi yana fitowa ne daga ingancin filayen ciyawa na wucin gadi, sannan abubuwan da ake amfani da su a cikin aikin sarrafa lawn da kuma gyaran injiniyoyin masana'antu. Yawancin lawn masu inganci ana yin su ne ta amfani da filayen ciyawa da ake shigo da su daga ketare, waɗanda ke da lafiya kuma suna warkewa...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zaɓa tsakanin cikar turf ɗin wucin gadi da turf ɗin da ba a cika ba?

    Yadda za a zaɓa tsakanin cikar turf ɗin wucin gadi da turf ɗin da ba a cika ba?

    Tambayar gama gari da abokan ciniki da yawa ke yi ita ce shin za a yi amfani da turf ɗin wucin gadi da ba a cika ba ko kuma cika turf ɗin wucin gadi yayin yin kotunan turf ɗin wucin gadi? Rashin cika turf ɗin wucin gadi, kamar yadda sunan ke nunawa, yana nufin turf ɗin wucin gadi wanda baya buƙatar cikawa da yashi quartz da barbashi na roba. F...
    Kara karantawa
  • Menene rarrabuwa na lawn wucin gadi?

    Menene rarrabuwa na lawn wucin gadi?

    Ana amfani da kayan turf na wucin gadi a kasuwa na yanzu. Ko da yake dukkansu iri ɗaya ne a saman, amma suna da tsattsauran rabe-rabe. Don haka, menene nau'ikan turf ɗin wucin gadi waɗanda za a iya rarraba su bisa ga kayan aiki daban-daban, amfani, da hanyoyin samarwa? Idan kana so ...
    Kara karantawa
  • Za a iya amfani da ciyawa na wucin gadi A kusa da wuraren wanka?

    Za a iya amfani da ciyawa na wucin gadi A kusa da wuraren wanka?

    Ee! Ciyawa ta wucin gadi tana aiki sosai a kusa da wuraren waha wanda ya zama ruwan dare a cikin aikace-aikacen gida da na kasuwanci. Yawancin masu gida suna jin daɗin jan hankali da ƙayatarwa da ciyawa ta wucin gadi ke bayarwa a kusa da wuraren waha. Yana ba da kore, kamannin gaske, a...
    Kara karantawa