Labaran Kamfanin

  • Daban-daban rarrabuwa na Turfs na wucin gadi tare da nau'ikan wasanni daban-daban

    Daban-daban rarrabuwa na Turfs na wucin gadi tare da nau'ikan wasanni daban-daban

    Aiwatar da wasanni na iya samun buƙatu daban-daban don filin wasanni, don haka nau'ikan halaye na wucin gadi sun bambanta. Akwai halaye na wucin gadi musamman don sanya juriya a wasanni na filin wasanni, ɗakunan wucin gadi da aka tsara don ɓangarorin wasan golf, da kuma Artificififi ...
    Kara karantawa
  • Shin hoto na shukewar tsiron wuta ne?

    Shin hoto na shukewar tsiron wuta ne?

    Tare da ƙara bi na kore mai rai, ana iya ganin ganuwar shuka ta ado a ko'ina a rayuwar yau da kullun. Daga kayan ado gida, adon ofis, otal da kayan ado na birni, da kore a gaban jama'a, da kuma gina ganuwar waje, sun yi wasa da rawar waje. Su ...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da ke cikin kwalliyar fata: kayan kwalliya na kowane lokaci

    Abubuwan da ke cikin kwalliyar fata: kayan kwalliya na kowane lokaci

    Cherry fure mai alamar alama, tsarkakakku da sabuwar rayuwa. Abubuwan da suke da ƙanshi na fure da launuka masu ban sha'awa suna ɗaukar mutane na ƙarni na ƙarni don kowane irin kayan ado. Koyaya, furanni na ceri na dabi'a suna fure na ɗan gajeren lokaci a kowace shekara, mutane da yawa suna ɗokin ganinta don ganin Th ...
    Kara karantawa
  • Simulated shuka zai iya ƙara ma'anar rayuwa

    Simulated shuka zai iya ƙara ma'anar rayuwa

    A zamanin yau, za a iya ganin tsire-tsire na simulated a ko'ina cikin rayuwar mutane. Kodayake suna tsirrai tsirrai, ba su da banbanci daga ainihin. Ganuwar tsire-tsire na simulated ya bayyana a cikin lambuna da wuraren da jama'a na kowane girma. Mafi mahimmancin manufar amfani da tsire-tsire na simulated shine don adana babban birnin da ba ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a Sanya da Yi Amfani da Golf Matas don Aiki?

    Yadda za a Sanya da Yi Amfani da Golf Matas don Aiki?

    Ko kai ne gogaggen gogewa ne ko kuma kawai fara, samun wani matattarar wasan golf na Pashable na iya inganta aikinku sosai. Tare da dacewa da dacewa, mats mai ɗaukar hoto na Portable yana ba ku damar aiwatar da lilo, inganta yanayinku da kyakkyawan magana da ƙwarewar ku daga ta'aziyar naku ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi ciyawar wucin gadi? Yadda za a kula da Lawn wucin gadi?

    Yadda za a zabi ciyawar wucin gadi? Yadda za a kula da Lawn wucin gadi?

    Yadda za a zabi ciyawar wucin gadi? 1. Kalli siffar ciyawar: Akwai nau'ikan ciyawa da yawa, U -shped, m -bped, lu'u-lu'u, mai tushe, da sauransu. Babban fadin ciyawa, da ƙarin kayan. Idan an ƙara ciyawa a cikin tushe, yana nufin cewa nau'in madaidaiciya da dawowar ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodi na wucin gadi

    Fa'idodi na wucin gadi

    Filin wucin gadi na turf na lantarki yana kan ko'ina, daga makarantu zuwa manyan filin wasanni. Tun daga aiki don tsada, babu ƙarancin fa'idodi idan ya shafi filayen ƙwallon ƙafa na wucin gadi. Anan ne cewa ciyawar ciyawar ta motsa jiki ita ce cikakkiyar wasa farfajiya don GA ...
    Kara karantawa
  • Menene Sand Free Scer Cry?

    Sand Sand ciyawar ƙwallon ƙafa kyauta ana kiransa yashi ciyawar itace ciyawa da kuma yashi na cike ciyawar ta waje ko masana'antu. Yana da irin ciyawar ƙwallon ƙafa ta wucin gadi ba tare da cika yashi da raunin roba ba. An yi shi ne da kayan fasahar kayan wucin gadi dangane da polyethylene da kayan polymer. Shi ...
    Kara karantawa
  • Grasscaping ciyawa

    Idan aka kwatanta da ciyawar fata, ciyawa ta wucin gadi tana da sauƙin kiyayewa, wanda ba wai kawai ceton farashin tabbatarwa ba amma kuma ya adana kuɗin lokacin. Hakanan za'a iya tsara su lawnscaping na wucin gadi zuwa fifikon mutum, warware matsalar wuraren da yawa inda babu ruwa ko ...
    Kara karantawa