Labarai

  • 5 Mafi Yawan Kasuwancin Kasuwancin Turf Aikace-aikace & Abubuwan Amfani

    5 Mafi Yawan Kasuwancin Kasuwancin Turf Aikace-aikace & Abubuwan Amfani

    Turf na wucin gadi yana karuwa a cikin shahara a kwanan nan-watakila saboda ci gaban fasahar kere kere wanda ke sa ya zama mai gaskiya. Waɗannan haɓakawa sun haifar da samfuran turf ɗin wucin gadi waɗanda suka yi kama da nau'in ciyawa iri-iri. Masu kasuwanci a Texas da ko'ina ...
    Kara karantawa
  • Menene bukatun FIFA ma'aunin ciyawa na wucin gadi?

    Menene bukatun FIFA ma'aunin ciyawa na wucin gadi?

    Akwai gwaje-gwaje daban-daban guda 26 da FIFA ta tsara. Waɗannan gwaje-gwajen sune 1. Ƙwallon ƙwallon ƙafa 2. Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa na Ƙaƙwalwa 4. Ƙarfafawa 5. Nakasar Tsaye 6. Makamashi 7. Juriya 7. Juriya 8. Juyin Juyawa Mai Sauƙi 9. Tsagewar Fatar / Fuskar Fuska da Abrasion ...
    Kara karantawa
  • Tsarin ƙirar magudanar ruwa don filin ƙwallon ƙafa na turf

    Tsarin ƙirar magudanar ruwa don filin ƙwallon ƙafa na turf

    1. Hanyar magudanar ruwa ta tushe Hanyar shigar da magudanar ruwa ta tushe tana da bangarori biyu na magudanar ruwa. Na daya shi ne ragowar ruwan da ke bayan magudanar ruwa yana shiga cikin kasa ta cikin kasa maras kyau, sannan a lokaci guda ya ratsa ramin makaho da ke gindin sai a sauke shi cikin ...
    Kara karantawa
  • Menene hanyoyin kiyaye turf na wucin gadi na waje?

    Menene hanyoyin kiyaye turf na wucin gadi na waje?

    Menene hanyoyin kiyaye turf na wucin gadi na waje? A halin yanzu, ƙauyuka suna haɓaka cikin sauri. Launin kore na halitta suna zama ƙasa da ƙasa a cikin birane. Yawancin lawn na wucin gadi ne. Dangane da yanayin amfani, turf ɗin wucin gadi ya kasu kashi-kashi na cikin gida da waje ...
    Kara karantawa
  • Menene fa'idar shimfida ciyawa ta wucin gadi a cikin kindergartens?

    Menene fa'idar shimfida ciyawa ta wucin gadi a cikin kindergartens?

    1. Kariyar muhalli da lafiya Lokacin da yara suke waje, dole ne su "tuntuɓi kusa" tare da turf na wucin gadi kowace rana. Kayan fiber ciyawa na ciyawa na wucin gadi shine galibi PE polyethylene, wanda shine kayan filastik. DYG na amfani da albarkatun kasa masu inganci wadanda suka hadu da kasa...
    Kara karantawa
  • Shin turf na wucin gadi yana hana wuta?

    Shin turf na wucin gadi yana hana wuta?

    Ba wai kawai ana amfani da turf ɗin wucin gadi a fagen ƙwallon ƙafa ba, har ma ana amfani da shi sosai a wuraren wasanni kamar filayen ƙwallon ƙafa, kotunan wasan tennis, filayen hockey, kotunan wasan ƙwallon volleyball, wuraren wasan golf, kuma ana amfani da su sosai a wuraren shakatawa kamar farfajiyar gida, gine-ginen kindergarten, na birni. kore, babbar hanya i...
    Kara karantawa
  • Masu kera turf na wucin gadi suna raba shawarwari kan siyan turf ɗin wucin gadi

    Masu kera turf na wucin gadi suna raba shawarwari kan siyan turf ɗin wucin gadi

    Tukwici na siyan turf na wucin gadi 1: siliki ciyawa 1. Raw kayan albarkatun ƙasa na turf na wucin gadi galibi polyethylene (PE), polypropylene (PP) da nailan (PA) 1. Polyethylene: Yana jin taushi, kuma bayyanarsa da wasan kwaikwayon wasan sun fi kusa. zuwa ciyawa na halitta. An yarda da shi ga masu amfani da ...
    Kara karantawa
  • Tsarin turf na wucin gadi

    Tsarin turf na wucin gadi

    Abubuwan da ake amfani da su na turf na wucin gadi sun fi polyethylene (PE) da polypropylene (PP), kuma ana iya amfani da polyvinyl chloride da polyamide. Ana fentin ganyen kore don yin koyi da ciyawa na halitta, kuma ana buƙatar ƙara masu ɗaukar ultraviolet. Polyethylene (PE): Yana jin laushi, kuma bayyanarsa ...
    Kara karantawa
  • Menene halayen turf na wucin gadi?

    Menene halayen turf na wucin gadi?

    1. Duk yanayin yanayi: Turf na wucin gadi ba shi da tasiri ta yanayin yanayi da yanki, ana iya amfani da shi a cikin sanyi mai zafi, zafi mai zafi, faranti da sauran wurare masu zafi, kuma yana da tsawon rayuwar sabis. 2. Kwaikwayo: turf na wucin gadi yana ɗaukar ka'idar bionics kuma yana da kyakkyawan kwaikwayo, yin a ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake kula da filin wasan ƙwallon ƙafa ta wucin gadi cikin sauƙi

    Yadda ake kula da filin wasan ƙwallon ƙafa ta wucin gadi cikin sauƙi

    Turf na wucin gadi samfurin ne mai kyau sosai. A halin yanzu, yawancin filayen ƙwallon ƙafa suna amfani da turf ɗin wucin gadi. Babban dalili shi ne cewa filayen ƙwallon ƙafa na turf na wucin gadi sun fi sauƙi don kulawa. Kula da filin wasan ƙwallon ƙafa na wucin gadi 1. Sanyi Lokacin da yanayi yayi zafi a lokacin rani, yanayin zafin saman ar ...
    Kara karantawa
  • Hanyoyin Zane-zane na 8 don Dubawa a cikin 2024

    Hanyoyin Zane-zane na 8 don Dubawa a cikin 2024

    Yayin da yawan jama'a ke motsawa a waje, tare da ƙarin sha'awar ba da lokaci a waje da gida a cikin koren wurare, babba da ƙanana, yanayin ƙirar shimfidar wuri zai nuna hakan a cikin shekara mai zuwa. Kuma yayin da turf ɗin wucin gadi kawai ke girma cikin shahara, zaku iya yin fare yana da fasali sosai a cikin gida da kuma zuwa ...
    Kara karantawa
  • FAQs Rooftop na Grass Artificial

    FAQs Rooftop na Grass Artificial

    Mafi kyawun wuri don haɓaka sararin waje, gami da bene na saman rufin ku. Rufin ciyawa na wucin gadi yana girma cikin shahara kuma ƙarancin kulawa ne, ƙawata hanya don shimfida sararin samaniya. Bari mu kalli wannan yanayin da kuma dalilin da yasa za ku so ku haɗa ciyawa a cikin tsare-tsaren saman rufin ku. ...
    Kara karantawa