A cikin masana'antar gine-gine, yana da mahimmanci don yin aiki mai kyau a cikin maganin ƙasa. Irin wannan shi ne kashin bayan duk wani gini da kuma dawwamar wanzuwarsa. Dole ne a tuna cewa duk wani siminti da aka sanya kada a warke ƙasa da kwanaki 28 don cimma ƙarfin da ake buƙata.
A cikin abubuwan da suka faru kwanan nan, ƴan kwangilar sun gina kotunan ƙwallon kwando a hankali. Ƙaƙwalwar sararin samaniya yana da kyau, kuma kuskuren izini shine 3mm akan mai mulki na mita 3, wanda ke nuna kyakkyawan aiki. Abin sha'awa, harsashin kotun ƙwallon kwando yana da ƙarfi kuma yana da ɗanɗano ba tare da tsagewa ko ɓarna ba, yana nuna ingancin aikinsa.
Bugu da ƙari ga tushe, kyakkyawan ƙirar magudanar ruwa yana da mahimmanci. Idan ba a tsara tsarin magudanun ruwa yadda ya kamata da aiwatar da shi ba, hakan na iya haifar da wasu matsaloli da dama. Ya kamata a tabbatar da cewa ya kamata a haɗa tsarin magudanar ruwa da ya dace tare da ginin, kuma a tuna da wurin da magudanar ruwa zai kasance.
Yayin da abubuwan more rayuwa ke haɓaka, akwai wajibi don tabbatar da cewa komai yana tafiya daidai da tsari. Hakanan yana da mahimmanci don ci gaba da aikin kulawa da gyara. Hankali ga waɗannan cikakkun bayanai yana taimakawa tabbatar da aiki mara kyau, dorewa mai dorewa da ƙwarewar mai amfani.
Gabaɗaya, an gina filin wasan ƙwallon kwando cikin kulawa da basira, ba tare da wata matsala ba. Daga jiyya na tushe zuwa ƙirar magudanar ruwa, kowane fanni na ginin ya sami kulawar da ta dace. Wannan shaida ce ga kwazo da ƙwarewar ƙungiyar da ke da hannu wajen gina wannan filin wasan ƙwallon kwando na ban mamaki.
Lokacin aikawa: Afrilu-24-2023