25.Yaya Tsawon Lokacin Ciyawa Na Artificial Ya Tsaye?
Tsawon rayuwar ciyawa ta wucin gadi na zamani shine kusan shekaru 15 zuwa 25.
Yaya tsawon lokacin ciyawa na wucin gadi zai dogara ne akan ingancin kayan turf da kuka zaɓa, yadda aka shigar da shi, da kuma yadda ake kula da shi.
Don haɓaka tsawon rayuwar ciyawa, kula da jujjuya ta ƙasa don cire ƙura ko fitsarin dabbobi, goge shi lokaci-lokaci, da kiyaye ciyawa tare da cikawa.
26. Wani nau'in Garanti ke zuwa tare da ciyawa Artificial?
Akwai sauye-sauye da yawa a cikin garantin da masana'antun turf ke bayarwa, kuma tsawon garantin yawanci nuni ne na ingancin samfurin.
Anan DYG, samfuran mu na turf sun zo tare da garantin shigarwa na shekara 1 da garantin masana'anta wanda ke tsakanin shekaru 8 - 20.
27. Ina Aka Yi Turf ɗinku?
A DYG, samfuran turf kawai muke amfani da su waɗanda aka kera a China.
Wannan yana tabbatar da mafi kyawun kayan aiki da ƙa'idodin gwaji don guba kamar PFAs, don haka turf ɗinku yana da aminci ga dangin ku.
28. Yaya tsawon lokacin da kuke kasuwanci?
DYG yana cikin kasuwanci tun 2017.
DYG ta kasance ɗaya daga cikin manyan masu shigar da turf ɗin wucin gadi a China tsawon shekaru da yawa.
A wannan lokacin, mun kammala ɗaruruwan kayan aikin ciyawa na wucin gadi don kowane aikace-aikacen da zaku iya tunani akai.
Daga filayen ciyawa na wucin gadi & shimfidar wurare, bayan gida sanya ganye, kotunan ƙwallon ƙwallon ƙafa, wuraren kasuwanci, ofisoshi, da filayen wasanni—mun ga duka!
30.Kuna da Tawagar Masu Shigarwa naku?
Mun san yadda mahimmancin tsarin shigarwa ke da kyau, lawn mai dorewa, don haka muna da namu ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu sakawa.
An horar da masu fasahar shigarwar mu kan dabarun shigar da turf na mallakarmu wanda muke aiki da su tsawon shekaru.
Masanan sana'a ne kuma za su tabbatar da cewa sabon lawn ɗin ku na wucin gadi bai yi kama da abin ban mamaki ba.
31. WRashin Shigar Ciyawa Na wucin gadi yana Ƙara Ƙimar Dukiya ta?
Rashin fahimtar ciyawa ta wucin gadi na gama gari shine cewa zai rage darajar gidan ku.
Wannan ba zai iya zama mai nisa daga gaskiya ba.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin ciyawa ta wucin gadi ita ce canza ciyawa ta dabi'a don ciyawa ta karya za ta haɓaka ƙimar gidan ku, na gaske da kuma fahimta.
Tunda ya yi kama da kore da kyan gani kowane yanayi, ciyawa ta wucin gadi za ta ba ku sha'awar hanawa mara misaltuwa.
A matsakaita, gidajen da ke da babban roko suna siyar da kashi 7% fiye da waɗanda ba su da.
Ko kuna siyar da gidan ku nan ba da jimawa ba ko kuma kawai kuna shinge faren ku, lawn roba zai sa gidanku ya fi daraja.
32.Zan iya amfani da Grill akan ciyawa na wucin gadi?
Yayin da ciyawar roba ba za ta fashe da wuta ba daga wani zafi mai zafi da ya sauko a kai, har yanzu za ta narke a cikin tsananin zafi.
Ƙunƙarar wuta ko saman zafi na iya barin alamomi akan lawn ku, wanda ƙila ya buƙaci gyara.
Saboda wannan yuwuwar lalacewa, bai kamata ku saita gasassun barbecue mai ɗaukuwa ko tebur ba kai tsaye akan lawn ku.
Idan kai ƙwararren shugaba ne na waje wanda ke son samun gasasshen ku da ciyawa ta karya kuma, zaɓi gasa mai ƙarfi.
Gasassun iskar gas suna ba ku damar guje wa hura wuta ko itacen kona daga fadowa kan ciyawa.
Zaɓin mafi aminci shine yin amfani da gasa ɗinku a kan shimfidar dutse ko baranmin kankare ko ƙirƙirar yanki mai tsakuwa don gasa.
33.Zan iya Fasa Motoci akan Lawn Kayan Aikin Gaggawa na?
Yin ajiye motoci akai-akai akan lawn roba na iya haifar da lalacewa cikin lokaci, samfuran ciyawa na wucin gadi ba a tsara su don nauyi ko juzu'in motoci ba.
Motoci, kwale-kwale, da sauran kayan aiki masu nauyi na iya haifar da lahani ga zaren ciyawa ko al'amurran da suka shafi iskar gas ko mai.
Lokacin aikawa: Janairu-16-2024