-
Yadda ake Ƙirƙirar Lambun Sensory tare da Ciyawa Artificial
Ƙirƙirar lambun hankali hanya ce mai ban sha'awa don shiga hankali, haɓaka shakatawa, da haɓaka jin daɗi. Ka yi tunanin shiga cikin wani yanki mai natsuwa mai cike da tsatsawar ganyaye, da sanyin yanayin yanayin ruwa, da kuma tattausan ciyawar da ke ƙarƙashin ƙafar—wurin da aka ƙera don sake farfadowa...Kara karantawa -
Abubuwa 5 da ya kamata ku sani game da ciyawa na wucin gadi don lambunan inuwa
Lawn da aka kiyaye da kyau shine abin alfaharin kowane lambu. Amma sassan inuwa na iya zama masu tauri akan ciyawa ta halitta. Tare da ɗan ƙaramin hasken rana, ciyawa ta gaske tana da ɗanɗano, ta rasa launi, kuma gansa yana ɗaukar sauƙi. Kafin ka san shi, kyakkyawan lambun ya zama babban aikin kulawa. Alhamdu lillahi, wucin gadi...Kara karantawa -
Yadda Ake Zaba Mafi kyawun Ciyawa na Artificial don Lambunan Gaba
Ciyawa na wucin gadi cikakke ne don ƙirƙirar lambun gaba mai ƙarancin kulawa wanda zai ba dukiyar ku babban abin jan hankali. Lambunan gaba galibi ana yin watsi da wuraren kamar yadda, ba kamar lambunan baya ba, mutane suna ɗan lokaci kaɗan a cikinsu. Biyan kuɗi na lokacin da kuka saka hannun jari don yin aiki a gaban gardi ...Kara karantawa -
Dalilai 9 Don Shigar Ciyawa Na wucin gadi don Kewaye na Wahayi
A cikin 'yan shekarun nan, nau'in shimfidar shimfidar wuri na gargajiya don wurin shakatawa-paving - an hana shi a hankali don neman ciyawa ta wucin gadi. Ci gaba na baya-bayan nan a fasahar ciyawa ta wucin gadi na nufin cewa gaskiyar turf ɗin karya a yanzu tana kan matakin da ya dace. Iya ha...Kara karantawa -
Yadda Ake Kirkirar Lambun Abokin Kare
1.Plant Robust Plants & Shrubs Babu makawa abokinka furry zai rinka goge tsire-tsire akai-akai, ma'ana za ku buƙaci tabbatar da cewa tsire-tsire naku suna da wuyar sawa don jure wa wannan. Lokacin zabar tsire-tsire masu kyau, za ku so ku guje wa wani abu tare da ...Kara karantawa -
Tsarin samar da ciyawa na wucin gadi
Tsarin samar da turf na wucin gadi ya ƙunshi matakai masu zuwa: 1.Zaɓi kayan aiki: Babban kayan da ake amfani da su don turf na wucin gadi sun haɗa da zaruruwan roba (kamar polyethylene, polypropylene, polyester, da nailan), resins na roba, magungunan anti-ultraviolet, da kuma cika barbashi. . Babban...Kara karantawa -
Dalilai 5 na Shigar da Ciyawa ta wucin gadi a Wajajen Jama'a
1. Yana da arha don Kula da ciyawa na wucin gadi yana buƙatar ƙarancin kulawa fiye da ainihin abu. Kamar yadda kowane mai wurin taron jama'a ya sani, farashin kulawa zai iya farawa da gaske. Ganin cewa yana buƙatar cikakken ƙungiyar kulawa don yin yanka a kai a kai da kuma kula da wuraren ciyawa na gaske, yawancin pu...Kara karantawa -
Fa'idodin Amfani da Ciyawa na Artificial akan baranda
Yana Da Laulayi: Da fari dai, ciyawa ta wucin gadi tana da laushi duk shekara kuma ba ta da wani kaifi ko ciyawar da ke girma a cikinta. Muna amfani da polyethylene haɗe tare da filaye masu ƙarfi na nailan don tabbatar da cewa ciyawa ta wucin gadi tana da juriya kuma tana da sauƙin tsaftacewa, Don haka Yana da kyau ga Dabbobin Dabbobi: Adana dabbobin gida a ɗakin kwana na iya zama ...Kara karantawa -
Yadda Ake Zaba Mafi kyawun Ciyawa na Artificial don Amfani da Kasuwanci da Jama'a
Yadda Ake Zaban Ciyawa Mai Kyau don Kasuwanci da Amfani da Jama'a Fashewar shaharar ciyawa ta wucin gadi ta nuna cewa ba masu gida kaɗai ke cin gajiyar fa'idar ciyawa ba. Hakanan ya zama sananne sosai ga nau'ikan kasuwanci da aikace-aikacen jama'a ...Kara karantawa -
A ina Zaku iya Dasa Ciyawa na Karya? Wurare 10 Don Sanya Lawn Artificial
Lambuna da Filayen Filaye A Kewaye da Kasuwanci: Bari mu fara da mafi kyawun wuri don shimfiɗa ciyawa na karya - a cikin lambu! Ciyawa ta wucin gadi tana zama ɗaya daga cikin shahararrun mafita ga mutanen da ke son lambun da ba a kula da su ba amma suna so su guji cire duk wani ganye daga sararin waje. Ya sofa...Kara karantawa -
Dalilai 13 na Amfani da Ciyawa na wucin gadi don Kotun Padel
Ko kuna tunanin ƙara kotun padel zuwa abubuwan jin daɗin ku a gida ko wuraren kasuwancin ku, saman yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da yakamata kuyi la'akari. ƙwararrun ciyawa na wucin gadi don kotunan padel an tsara su musamman don ƙirƙirar mafi kyawun ƙwarewar wasa don wannan saurin-...Kara karantawa -
Nau'o'i 5 na Paving don Haɓaka Lawn ɗinka na Artificial
Ƙirƙirar lambun mafarkinku ya ƙunshi haɗa abubuwa daban-daban. Wataƙila kuna son samun filin baranda don sanya tebur da kujeru, da kuma samar da tauri. Kuna son lambun lambu don shakatawa a ranakun bazara masu zafi da yara da dabbobin da za su yi amfani da su a duk tsawon lokacin ...Kara karantawa