Lawn Seaming tef ɗin manne kai Haɗa Tef ɗin Grass Artificial

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

An yi tef ɗin haɗin gwiwa na Lawn daga masana'anta mara saƙa tare da murfin manne mai zafi mai narkewa a gefe ɗaya, kuma an rufe shi da farin fim na PE. Ana amfani dashi ko'ina tare da ciyawa ta wucin gadi, tef ɗin ɗinki ya dace don haɗuwa zuwa guda biyu na turf ɗin wucin gadi tare.

Girman

Nisa na yau da kullun 15cm, 21cm, 30cm

Tsawon lokaci na yau da kullun: 10m, 15m, 20m, 50m, 100m.

Girman al'ada suna samuwa akan buƙata.

Siffofin

1. Mai Sauƙi don AmfaniAna amfani da tef ɗin ciyawa na musamman don haɗuwa tare guda biyu na turf na wucin gadi, kawai cire fim ɗin PE kuma tsaya a bayan ciyawa na roba.

2.Karfi da Dorewa- Ƙarfin mannewa, rashin zamewa, musamman mannewa mai kyau ga m saman.

3.Good Weather Resistance- hana ruwa, mai hana ruwa da kuma UV, da muhalli

4.Tsawon LokaciShelf rayuwa na shekara guda, Yana iya wuce shekaru 6-8 bayan seaming turf.

Kayan abu Tushen masana'anta mara saƙa, takardar sakin madarar madara, mai rufaffiyar zafi mai tsananin narke a mannewa gefe guda.
Launi Kore, Baƙar fata ko zama Musamman
Amfani Filin wasan ƙwallon ƙafa na waje
Siffar * Kayayyakin da ba Saƙa ba
* Anti-zamewa
* Ƙarfi mai ƙarfi ba mai sauƙin karya ba
*Manne kai
Amfani 1.Factory maroki: arha al'ada buga waterproof bututu tef
2.Competitive price: Factory kai tsaye tallace-tallace, sana'a samar, ingancin tabbacin
3. Cikakken sabis: Bayarwa a cikin lokaci, kuma kowace tambaya za a amsa a cikin 24 hours
Samfurin samarwa 1. Mun aika samfurin a mafi yawan 20mm nisa yi ko A4 girman takarda kyauta
2. Abokin ciniki zai ɗauki nauyin kaya
3. Samfuri da cajin kaya kawai nuna gaskiyar ku
4. Duk farashin da suka shafi samfurin za a dawo dasu bayan yarjejeniyar farko
5. Yana iya aiki ga yawancin abokan cinikinmu Godiya ga haɗin gwiwa
Misalin lokacin jagora Kwanaki 2
Oda Lokacin Jagora 3 zuwa 7 kwanakin aiki

rth


  • Na baya:
  • Na gaba: